วันนี้ได้มาบรรยายให้ "กลุ่ม มศว" ทั้งกลุ่มโรงเรียนสาธิต กลุ่มมหาวิทยาลัย ฯลฯ รวมไปถึงกลุ่มโรงพยาบาล เรื่องการใช้ "Design Thinking สำหรับ Social Media"
ช่วงบ่ายมี Workshop กันอย่างสนุกสนาน จนได้ผลลัพท์ออกมาเป็น Vision และ Misson ที่สามารถนำไปใช้จริง ในการสร้างสรรค์ประสิทธิภาพอย่างสูงสุดให้กับองค์กร
Image:
![](https://thinkvestment.com/sites/default/files/19143077_1344227168959088_2122581829096220754_o.jpg)
Client:
Date:
June 2017